Yuri Kingdom
Chào mừng bạn đến với Yuri Kingdom!
Đừng ngại ngùng, là con gái với nhau nên hãy luôn hoà đồng nhé! Ngày lành!

Yuri Kingdom

♥_Vương quốc nơi con gái chiếm ngự_♥
 
Trang ChínhTrang Chính  CalendarCalendar  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Bài gửiNgười gửiThời gian
Nhà spam số 5 - Sol ngoan hiền's day ~ chihirohanami Tue Jun 16, 2015 5:17 pm
[Tạp nham] Chuyện tình Sol Kurosaki Fri Jun 13, 2014 11:01 pm
Xúc cảm mỗi ngày chihirohanami Tue Apr 22, 2014 9:14 pm
Nhà spam số 4 - White Day ~ Sol Kurosaki Fri Apr 04, 2014 2:01 pm
xin chào mọi người (^.^)/ Suzusan Hanako Mon Mar 10, 2014 6:25 pm
Đăng ký nhập cư Suzusan Hanako Mon Mar 10, 2014 5:48 pm
[Quảng cáo]Teitan Academy World FC Akira Satoshi Wed Sep 25, 2013 8:27 am
Konnichiwa!!!Mình là newbie ạ! Akira Satoshi Tue Sep 24, 2013 8:04 am
♥♫* GAF BIRTHDAY *♥♫ Mikio_chan Wed Aug 28, 2013 9:59 pm
[17.6.2013] Tìm người thân Touwa Erio Sun Aug 04, 2013 9:52 pm
Chào mọi người \(>w<)/ Touwa Erio Sun Aug 04, 2013 9:51 pm
[Fic nối] Yuri Kingdom The Story Lanki-chan Mon Jul 01, 2013 11:55 am


Thông tin về Nhóm

Tên nhóm:Artist
Mô tả:
Tư cách thành viên:Bạn hãy đăng nhập nếu muốn tham gia hay quản lý Nhóm làm việc. 
Tin nhắnTên truy cậpSố bàiĐến từEmailWebsiteLựa chọn
Người điều hành nhóm
Gửi tin nhắnKindy-chan495Yuri KingdomGửi emailWebsite của thành viên này 
Thành viên nhóm
Nhóm này không có thành viên
Chuyển đến 
Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Create a free blog